ณเดชน์ โพสต์ 2022-11-27 22:57:24

[เรื่องเสียว] เล่าประสบการณ์ การแอยดูน้องๆนักศึกษาครับ555

ผมเคยทำเป็นพนักงาน part time ในกรุงเทพฯซึ่งใกล้กับมหาลัยจึงทำให้มีนักศึกษาสาวๆเข้ามาสมัครเป็นพนักงานจำนวนมาก ซึ่งผมก็ทำที่นี่อยู่ได้สักระยะจึงทำให้ต้องมีหน้าที่สอนน้องใหม่ทั้งผู้หญิงผู้ชายแต่ที่ผมสนใจคือผู้หญิงเพราะแต่ละคนนั้นหุ่นดีมากผมมักจะชอบแอบมองนมและก้นของน้องๆนักศึกษาและด้วยความที่น้องไว้ใจเรา น้องบางคนสนิทสนมกับเรามากบางคนก็ไม่ระวังเห็นถึงเนินนมสีขาว ผมได้ใจเวลามีเอกสารใดๆให้น้องเซ็นผมชอบหาที่เขียนให้น้องๆได้ก้มเขียนเพื่อจะได้ยืนแอบมองนมของน้องๆ บางคนเห็นนมเป็นเต้าหลากหลายขนาดบางคนเห็นยันหัวนมผมมักจะทำแบบนี้เป็นประจำและนำภาพกลับไปชักว่าวขทุกวัน และน้องบางคนเมื่อมีลูกค้าเยอะต้องวิ่งเพื่อจะให้บริการลูกค้าให้ทันนมทั้งสองข้างนั้นเด้งอยู่ภายใต้เสื้อนักศึกษา ทำให้เป็นอาหารตาทั้งลูกค้าและเพื่อนร่วมงานอย่างผม และส่วนใหญ่มักไม่ชอบระวังกันเวลาก้มเก็บของหรือว่าล้างแก้วล้างช้อนมักจะเห็นร่องนมตลอดบางคนเห็นเต้าเลมผมก็ยืนมองเพลินเลย ทำงานไปก็ยืนมองนมน้องๆไป กลับห้องไปเสียน้ำทุกวัน555

Kak00321 โพสต์ 2023-4-10 09:05:27

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] เล่าประสบการณ์ การแอยดูน้องๆนักศึกษาครับ555