Pangza14 โพสต์ 2023-12-20 08:44:37

[เรื่องเสียว] ควยหดตอนใส่ถุง

ลุงชัยครับ ผมรบกวนปรึกษา คือตอนนี้ผมกับเมีย มีปัญหาเรื่องเย็ดอะครับ..

เมื่อคืนผมเล้าโลมะมียจนเยิ้ม พอถึงตอนที่ผมต้องใส่ถุง อยู่ๆ ควยผมก้อหดขึ้นมาเมียผมอามรณ์ค้างแบบสุดๆ จิงๆ ผมงง เพราะถ้าผมนั่งบนเตียงแล้วใส่ถุงจะเป็นแบบนี้ตลอด...เลยอยากทราบว่าเพราะอะไรครับ?

gtking โพสต์ 2023-12-21 23:18:31

หลายปัจจัยครับ ผมก็เคยเป็น 1.สุภาพร่างกาย 2.ความตื่นเต้นแล้วกังวล รึ กลัว 3.ความเครียด 4.แรงกระตุ้นอารมณ์หาย 5.เลือดสูบฉีดไม่ดีไขมันเยอะควยมันเย็นรึไอ้น้องชายเรามันแห้งครับครับของผมเองก็ลองปรับแก้อะไรหลายๆอย่างน่ะ ลองดูครับ แต่ส่วนตัวผมคิดว่าผมเป็นข้อ5 บ่อย แก้ด้วยทำให้เปียกด้วยน้ำลายรึเจล แล้วชักว่าวไปด้วยครับ รึฝึกนวดรึชักประจำครับ ไม่ให้แตกนะ เมียบอกอืดขึ้นด้วยใหญ่ขึ้นอีกต่างหากครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ควยหดตอนใส่ถุง