fuckling โพสต์ 2024-3-16 15:42:45

[นัดสวิง] มีปสก.SWมาแล้ว มีคู่หรือหญิงเดี่ยวสนใจทำความรู้จักกันได้ครับ

ดีครับ ผมชายเดี่่ยว อายุ 47 ปี พิกัดทำการกทมและปริมณฑล /นครปฐม/ราชรี   มีปสก.สวิงมาบ้าง ทำงานเอกชน สุภาพ สุขุม สะอาด มีพาหนะเดินทางได้ตามตกลง
สนใจอยากร่วมกิจกรรกับคู่หรือหญิงเดี่ยวครับ ถ้าสนใจรับชายเดี่ยว คุยรายละเอียดกันได้ก่อนครับที่ไอดี sytorx(ผมตอบPMกระทู้ในเวปไม่ได้)
จาได้แนะนำตัวเพิ่มเติมถ้าแอดมาแล้วทักหน้าจอนี้มาคุยกันก็ได้ครับ
คุยแล้วถูกคอถูกใจก็ค่อยนัดกันถ้าไม่ถูกใจก็แยกย้ายได้ครับ :handshake:)

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [นัดสวิง] มีปสก.SWมาแล้ว มีคู่หรือหญิงเดี่ยวสนใจทำความรู้จักกันได้ครับ