teeshobyed โพสต์ 2015-2-4 09:58:09

แอดมินครับบอร์ดเราเน้นคนชอบโชว์นี่น่าาา

ด้วยความเคารพนะครับ
ผมว่าบอร์ดเราเน้นคนชอบโชว์ แบบว่าเอารูปแฟน รูปตัวเองมา แชร์กัน
แต่ถ้าแอบถ่ายคนอื่นอะไรแบบนี้ มันไม่เหมาะนะผมว่า ผมอาจจะคิดมากไปเอง
แต่ถ้ามองในมุมของคนถูกแอบบถ่ายมาคงไม่ชอบใจเท่าไหร่ครับ

ต้องขออภัยเจ้าของโพสต์ต่างๆด้วยครับ ไม่ได้มีเจตนา ต่อว่า ตำหนิแต่อย่างใด
เป็นความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆครับ ถ้าแอดมินเห็นไม่เหมาะสมก็ลบเลยนะครับ

admin โพสต์ 2015-2-4 12:30:45

ถ้าแอบถ่ายแฟนตัวเองก็น่าจะพอได้อยู่นะคะ ตื่นเต้นดี แต่ถ้าแอบถ่ายแฟนคนอื่นนี้ หึ หึ หึ นา นา จิตตังคะ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะค่ะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: แอดมินครับบอร์ดเราเน้นคนชอบโชว์นี่น่าาา