diormas99 โพสต์ 2018-5-13 10:48:23

[เรื่องเสียว] รสชาติความเสียวครูสาวกับลูกศิษย์ที่ยากจะลืม

เรื่องมีอยู่ว่า ในตอนปิดภาคเรียนฉันจำต้องไปสอนพิเศษให้กับลูกชายทหารคนหนึ่ง ลูกชายเขาอายุโดยประมาณ18ปีจะ19 แล้วรูปร่างสูงขาว ใบหน้านี่หล่อทีเดียวฉันเห็นทีแรกก็ตกตะลึงเช่นกันแต่ว่าไม่ออกอาการออกมา เพราะเหตุว่าฉันเป็นคนเก็บความรู้สึกเก่ง เขาท่าทีจะเจ้าชู้มากมาย ฉันมาสอนวันแรกเขาชอบทำเค้าหน้าเจ้าชู้ใส่เสมอๆฉันไม่ค่อยถูกใจนัก บางวันก็เอาผู้หญิงมานั่งอ้อมล้อมฟังที่ฉันสอนด้วย แม้กระนั้นผู้หญิงพวกนั้นหานั่งฟังเฉยๆไม่ แผดเสียงกรี๊ดจนกระทั่งฉันสอนไม่รู้เรื่อง เลยจะต้องไล่ผู้หญิงพวกนั้นไป แต่ว่าเขากลับไม่สบอารมณ์ที่ฉันไล่ผู้หญิงของเขาออกไป เขาว่าฉัน "นี่คุณครูขอรับคุณครูไล่ผู้หญิงของผมไปเพราะเหตุใด เซ็งเลยอ่ะ ฮันแนะ หรือคุณครูจะหึงหวงผมล่ะซี้ ใช่ป่ะ" เขาบอกไปทำหน้าเจ้าชู้ใส่ฉัน ฉันเลยโกรธ ตะโกนเขาไป "นี่หยุดนะเด็กบ้า อาจารย์ไม่ใช่มิตรสหายคุณน่ะ อย่ามาบอกแบบงี้กับอาจารย์อีก คุณครูเกลียด" "โหว่าผมยาวเชียว ขออภัยคร้าบ" "ดีรู้จักขออภัย แล้วมีไหนเอาสตรีเข้ามานั่งล้อมเยอะไปหมดแล้วจะศึกษาเรื่องได้ยังไง คุณก็จะไม่รู้เรื่องบทเรียน ต่อไปนี้รู้เรื่องหรือยังเหตุผลที่อาจารย์ไล่แม่ผู้หญิงพวกนั้นไป" "โ อ้โห นะครับเข้าใจดีแล้วขอรับอาจารย์คนงามของผม ถัดไปผมจะตั้งใจฟังครับผม" " อืมแรงดีเลิศ" ฉันสอนเขาไปเรื่อยจนกระทั่งเที่ยงตรง ได้ออกไปซื้อข้าวมาทาน แต่ว่าพอดิบพอดีในช่วงเวลาที่ฉันเดินกลับฝนตกทลงมาอย่างมาก จำเป็นต้องวิ่งฝ่ากึ่งกลางฝนมา เสื้อผ้าเปียกไปหมด แล้ววิ่งเข้าไปภายในบ้าน เขามองเห็นฉันวิ่งตัวแฉะมาเขาทักขึ้น "โอ้คุณครูครับผมเพราะเหตุใดวิ่งฝ่าฝนมาแบบงี้ล่ะนะครับมองสิเสื้อผ้าแฉะหมดแล้ว" เข้าบอกไปแต่ว่าตาเขาหยุดลงลงมองดูที่ทรวงอกฉันตาไม่กระพริบ โอ้ว้าวอาจารย์ขอรับเขา" ชี้ที่ทรวงอกฉัน ฉันเลยก้มตัวดูตนเอง ร้อง "ว้ายตาย" แล้วรีบเอามือปิดหน้าอกไว้ เสื้อที่ฉันใส่เป็นเชิ้ตสีขาวบางๆพอเพียงแฉะฝนมันแนบเนื้อจนถึงแลเห็นเสื้อในแจ่มแจ้ง ฉันก็เลยแหงนขึ้นว่าเขา "นี่อย่ามาดูคุณครูลามกๆอย่างงี้นะ มีผ้าขนหนูหนังโป๊หรือไม่ คุณครูยืมหน่อยสิ "เออ นะครับๆ" เขาบอกขึ้นแต่ว่าตายัหาองทรวงอกฉันลอยๆ"นี่หยุดมองดูได้แล้วไปเอามาสิเร็วอาจารย์หนาวนะ" "นะครับๆ" เขาไปถือผ้าขนหนูมาให้ฉัน พร้อมทั้งเสื้อตัวหนึ่งสงสัยจะเป็นเสื้อของแม่เขา เขายื่นให้ฉัน แล้วยังทำหน้าอย่างมีเลศนัย "ผมแปลงให้ป่ะ " ฉันเลยมองหน้าเขาอย่างโกรธๆ"นี่เด็กบ้าไม่ต้องมาทำห่วงใยเลย ไปไกลๆเลยนะพวกเรานะ เดี๊ยะๆเถิด" "ก็ได้นะครับแหมยั่วเล่นนิดนึงเอง ไปก็ได้ " เขาเดินไปไหนไม่รู้เรื่อง พอเพียงฉันเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ รับประทานอาหารและสอนหนังสือเขาต่อ ในตอนที่ฉันสอนอยู่นั้นฉันมองเห็นสายตาเขาซนมากมาย ไม่ได้ตั้งใจฟังที่ฉันสอนเลย แต่จ้องมองเอาๆที่ทรวงอกฉัน ฉันสงสัยก็เลยก้มตัวดูตนเองว่าเขามองดูอะไรหนักหนา พอเพียงฉันก้องลงดูตนเองก็จำต้อง ร้องว้ายอีกรอบ เพราะเหตุว่ามองเห็นยอดอกที่มันดันเสื้อนูนขี้นจนกระทั่งมองเห็นจุกนมเป็นสีดูภูเขาอ่อนๆโน่นได้แจ่มแจ้ง เพราะว่าเสื้อในมันแฉะฉันเลยถอดตากไว้ เลยสวมแต่ว่าเสื้อตัวเดียว ฉันกอดอกไว้แน่น เขาร้องขึ้น "เอ๊าปิดไว้เลยอ่ะ กำลังมองเพลิดเพลินๆมีของงามๆแบ่งกันมองหน่อยสินะครับนะนะ" ฉันได้ยินเขาพูดยังงั้นถึงกับโกรธเลือดขึ้นหน้า "หยุดนะพวกเรานี่มันลามกจริงๆเลยน่ะแล้วไมเอาเสื้ออะไรมาให้อาจารย์ใส่เพราะเหตุใดมัน......... " " มันเป็นอย่างยังไงล่ะนะครับ เสื้องามดีออก เหมาะสมกับอาจารย์มากมายนี่มันเป็นเสื้อที่แม่ผมใส่ยั่วบิดาผม ฮ้าๆๆๆๆๆ" เขาหัวเราะเสียงดัง "กล่าวหายังไงนะ เด็กบ้าเอ้ย นี่แน่ะ" ฉันโกรธเลยเอาหนังสือตีที่ศีรษะเขาแรงๆครั้งหนึ่ง "โอ้ยผมเจ็บนะคุณครูนี่ตีผมไมอ่ะ " สม อาจารย์ไม่สอนคุณแล้วเจ้าเด็กบ้า จัญไรที่สุดเลิกๆจบกันที" ฉันกำลังจะลุกไป แม้กระนั้นเขากลับมายืนขวางด้านหน้าฉันไว้ "จะไปไหนนะครับอาจารย์ ผมไม่ให้อาจารย์ไปไหนทั้งหมด อาจารย์จำเป็นต้องอยู่กับผมตรงนี้คืนวันนี้" เขาก้าวมาชิด ใกล้ตัวฉันกอดฉันไว้แน่น เขาจับฉันออกห่างนิดนึงแล้วก้มตัวมองหน้าอกฉันตาลุกตาชันวาว "โอ้แหมคุณครูสวมเสื้อตัวนี้แล้วน้ำลายผมหกเลยอ่ะ ไหนผมขอสัมผัสมันมองหน่อยนะ " เขาจะเอานิ้วมาจับลูบคลำยอดอก ฉันดิ้นหลบอย่างรวดเร็ว "นี่อย่านะ ปลดปล่อยคุณครูในเวลานี้นะ อวดเก่งอย่างยังไงมาทำแบบงี้กับอาจารย์ ปลดปล่อยซี้" เมื่อเขามิได้สัมผัสตามที่ตั้งอกตั้งใจ เขาก็ก้มตัวช้อน
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] รสชาติความเสียวครูสาวกับลูกศิษย์ที่ยากจะลืม