diormas99 โพสต์ 2018-5-14 15:59:47

[เรื่องเสียว] แฟนพาพิมไปสวิงกิ้งจนหีบาน

ผมชื่อ เจษอายุ24 มีคู่รักแล้วชื่อ กิ๊บ แล้วแฟนของผมก็มีเพื่อนหญิงอยู่คนหนึ่ง คุณชื่อพรรณนะครับอายุอ่อนกว่าผม1 ปี คุณเป็นสตรีที่จัดว่าจูงใจคนหนึ่ง ผิวขาวรูปร่างคุณอ้วนน่าฟัดไปหมด หน้าอกคงจะประมาณ36 นิ้วได้มั๊งขอรับห้องของแฟนผมกับพรรณ นั้น อยู่ห้องตรงกันข้ามกับผมครับ(เป็นอพาร์ทเม้นครับ) เป็นผมก็จัดว่าเป็นคนทะลึ่งอยู่พอเหมาะบางทีเวลาไปนั่งพักผ่อนที่ห้องแฟน ผมก็ชอบใจเชื้อเชิญคุยเรื่องเลวทรามแล้วสายตาผมก็ชื่นชอบซน เหมาะเหม็งกับที่พรรณก็เป็นชอบใจแต่งตัวโชว์น่ะครับ ผมก็ชื่นชอบมองไปตามซอกคอเสื้อของพรรณ โอ้โหขนาดเห็นไม่ถนัดยังรู้ว่าใหญ่ขนาดใหน บางเวลาก็เหมือนกับคุณตั้งอกตั้งใจโชว์อย่างกับ กันครับ ประทับใจมายืนก้มๆเงยๆอยู่ข้างหน้าผม เรื่องนี้เกิดขึ้นมาไม่นานนี้เองขอรับเป็นว่าพรรณกับพึ่งจะเลิกกับแฟนเพราะว่าแฟน ของพรรณเขาไปมีผู้หญิงใหม่ พรรณขณะนี้เลยเปลี่ยวใจเยอะแยะ เวลานี้กิ๊บไปต่างจังหวัดก็เหลือเพียงแค่พรรณกับผมที่อยู่กัน วันนั้นผมไปนั่งพักผ่อนที่ห้องพรรณ คุณใส่เสื้อสายลำพังสีฟ้ารัดรูปนิดๆแม้ว่าไม่ใส่เสื้อในครับด้วยเหตุว่าจุกนมของพรรณนั้นมันดันนูนออกมา จนกระทั่งเห็นได้ชัด ดูช่องเสื้อข้างๆก็เกือบจะเห็นทั้งยังเต้าแล้วขอรับ แล้วก็คุณก็ใส่สีขาว ผมก็เริ่มเชิญชวนคุยสารทุกดิบและคุยไปเรื่อยๆจนกระทั่งเราทั้งสองคนหัวเราะ ผมก็เริ่มคุยเลวทรามบ้าง(ปัจจุบันนี้คุณอาจจะลืมๆเรื่องแฟนไปแล้ว) มือไม้แขนขาก็ซุกซนเบาๆแกว่งไกวเบาๆโดนนมพรรณบ้าง ก้นบ้าง แต่ไม่ได้ถึงกลับโดนแบบตั้งใจนะครับ แล้วผมก็ถามพรรณว่า”พรรรเคยช่วยเหลือตัวเองมั๊ย”พรรณก็ตอบว่า “บ้า ถามอะไรผู้ใดกันแน่เขาจะไปเคยน่ารังเกียจ” แล้วผมก็ถามพรรณว่า “พรรณเคยดูหนังโป๊ใหม” พรรณก็ตอบว่า”ไม่เคยย่ะ ถามเพราะอะไร” ผมเลยถามว่า”แล้วอยากทดลองดูใหม” พรรณก็บอกว่า “เอ๊ะ เจษมีหนังโป๊หรือ แน่ แน่ ชั่วประเดี๋ยว ฟ้องกิ๊บนะ” ผมก็เลยบอกว่า“อ้าวอย่าบอกนะบอกเดี๋ยวไม่ให้ดูนะ” พรรณนั่งคิดอยู่เล็กน้อย และจากนั้นก็ตอบมาว่า “เอามาทดลองดูก็ได้ต้องการทราบด้วยเหมือนกันว่ามันเป็นอย่างไร” ผมเลยบอกอวยพรรณรอสักพักแล้ววิ่งกลับมาที่ห้องตัวเอง เลือกหนังญี่ปุ่นไป(หัวข้อนี้ผมมองดูหลายหนเพราะเหตุว่าภาพสวยลีลาเด็ดแต่ไม่รุนแรง) และกลับไปที่ห้องพรรณไปถึงผมก็ปิดประตูห้องล็อกกลอนเรียบร้อยผมก็เริ่มเปิดหนัง พรรณก็เข้ามาเกาะด้านหลังผมจนกว่าหน้าอกของพรรณ ดันด้านหลังผมแล้วถามว่า”เรื่องอะไร”ผมบอกไปว่าเอาน่าหนังญี่ปุ่นไปนั่งดู พอเพียงหนังเริ่มฉายผมก็เข้าไปนั่งอยู่ข้างๆพรรณรอคอยคุยเป็นระยะ พรรณมองดูไปก็คอยทำเสียงอือ อื้อหือ แล้วเพียงพอหนังถึงในตอนที่หญิงดูดท่อนเอ็นพรรณก็ทำหน้าเหยเกบอกว่า”หยี..อมเข้าไปแล้ว..อมได้ด้วยรึ” ผมไม่ตอบ แล้วหนังก็ทำน้ำอสุจิเข้าเต็มปากสตรีพรรณร้องแหวะรวมทั้งถามว่าเขากินได้ด้วยรึ ผมก็ยังไม่ตอบหลังจากนั้นท่อนเอ็นของผม ที่ตื่นอยู่นานแล้ว ก็ชักรู้สึกตุบๆผมก็เลยลุกไปเข้าห้องน้ำ พรรณก็บอกว่า”โน่นแน่ไปช่วยเหลือตัวเองละสิ” ผมก็ตอบว่า”บ้า เราอำนวยพรรณช่วยให้ดีมากยิ่งกว่า”พรรณหน้าแดงแล้วก็หันไปดูหนังต่อผมก็เข้าห้องส้วมไปฉี่ แล้วหลังจากนั้นก็ออกมานั่งข้างๆพรรณต่อผมแกล้งจับหน้าออกพรรณเข้าทีหนึ่ง โอ..เต็ม มือดี พรรณก็ตีมือผมแล้วบอกว่า “บ้าทำอะไรน่ะ” แม้กระนั้นยิ้มไปด้วยนะครับ หนังขณะนี้ กำลังตรอกกันยิบเลยขอรับ พรรณเริ่มนั่งแกว่งไกว กลับไปกลับมาเปลี่ยนท่ากลับไปกลับมาเสียงลมหายใจพรรณเริ่มไม่เป็นจังหวะผมก็หีเลยเริ่มเอามือไปจับหน้าออกพรรณอีก ในตอนนี้พรรณไม่ว่าอะไรนะครับแถมยังแอ่นหน้าออกให้ผมจับถนัดๆอีก ตาก็มองดูอยู่ที่หนัง ผมเลยเลิกเสื้อของพรรณขึ้น พรรณเอามือปัดครั้งหนึ่งถึงแม้ว่าผมก็ยังทำต่อ แล้วพรรณ ก็หยุดปัด ผมเลยจับนมพรรณได้เต็มมือเลยมันค่อนจะล้นอยู่สักหน่อยก็มันใหญ่ขนาดนี้นี่นะครับ แล้วจู่ๆพรรณก็เอามือมากุมเป้า ของผมคุณขยำ กำ แรงขึ้นเรื่อยๆแล้วพรรณก็หันมาขอรับคุณลงไปโน่นบนพื้นท่าย่อตัวอยู่ข้างหน้าผมที่นั่งอยู่ขอบเตียง คุณถอดกางเกง ของผมออกแล็วก็ถอดกางเกงในของผมด้วย

ไก่จ๋า1@ โพสต์ 2020-8-1 20:20:16

เงี่ยนเรยครับ

Ake1111 โพสต์ 2023-9-11 23:34:29

เยี่ยม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] แฟนพาพิมไปสวิงกิ้งจนหีบาน