diormas99 โพสต์ 2018-5-16 18:55:50

[เรื่องเสียว] คนงานก่อสร้างรุมเยสนักศึกษาสาว

แถวบ้านผมเป็นอาพาท์เมนท์ใหม่มีคนเข้ามาอยู่ไม่มากสักเท่าไรนักผมเป็นคนๆหนึ่งที่ผึงย้ายเข้ามาเเหมือนกันแถวอาพาท์เมนท์ผมใกล้กลับมหาลัยเอกชนโด่งดังแห่งหนึ่ง ห้องพักผมเป็นห้องพักรวมราคาถูกนักก็เลยมี นศ.มาอยู่เยอะพอควรส่วนใหญ่เป็นนศ.หญิง แล้วแถวนั้นก็หมู่บ้านกำลังก่อสร้างอยู่แล้วก็มีที่พักคนงานก่อสร้างอยู่ไม่ห่างกันนักตอนเวลาเย็นพวกมันถูกใจมานั่หาองนศ.หญิง ที่ห้องพักผมแต่ละวันวันนั้นผมจำต้องเคลีย์งานให้เสร็จก็เลยกลับไปอยู่ที่บ้านดึกดื่นกว่าทุกวี่ทุกวัน ซอกซอยท่างเข้าห้องพักผมลึกไม่มากมายแต่ว่าถ้าหากเวลาดึกก็เปลียวใช่ได้เลยข้างทางก็มีแต่แรกเริ่มไม้วันนั้นผมได้เย็นเสียงเสมือนมีคนทำอะไรอยู่แถวที่พักคนงาน ผมก็ไม่สนใจอะไรก็เดินผ่านธรรมดาแต่ว่าผมมองเห็นที่พื้นมีตำรับตำราเรียนตกกระจัดกระจัดกระจายอยู่แล้วผมได้ยินเสียงดังไม่ปกติมาจากห้องพักคนงานผมก็เลยเดินเข้าไปตามเสียงผมพากเพียรหาช่องมองว่ามันทำอะไรกันอยู่ กระทั่งพบช่องประตูสังกะสีที่ปิดไม่สนิทอยู่ภาพที่มองเห็นผมเชื่อว่าเด็ก นศ. กำลังถูกคนงานก่อสร้างตัวดำใหญ่ 3 คน รุมข่มขืนกระทำชำเราอยู่ ผมจำคุณได้ไพเราะคุณอยู่อาพาท์เมนท์ที่เดียวกับผมเนื่องจากคุณเป็นคนงามสวย ออกหมวยๆสูง หุ่นดีมากมาย อกเป็นอก เอวเป็นเอวบั้นท้ายเป็นบั้นท้าย เอ็กซ์มากมายคับชุดเสื้อผ้านักศึกษาที่คุณใส่ยอดเยี่ยมคับ รัดติ๋วมากมายกระโปรงงี้วัวรตสั้นฟิตแถมเขาหินอีกต่างหากแต่ว่าช่วงนี้มันอยู่ข้างหน้าผมแล้ว ไอ้สามคนทำสิ่งที่ผมคิดได้แม้กระนั้นคิดไม่กล้าทำ คนแรกมันจับแขนคุณแล้วเอามือปิดปากคุณอยู่ส่วนสองจับขาคุณไว้ ส่วนสามมันกำลังถอดผ้าขาวม้าอยู่ ผมได้ยินมันบอกว่า “พวกมึกจับมันไว้”คุณอุตสาหะร้องสุดเสียงแต่ว่าผมมองเห็นสีหน้าท่าทางคุณเวลานี้น่าสังเวชอยู่ แม้กระนั้นมันได้อารมณ์มากมายคับราวกับในหนัง x เลยคุณพากเพียรดิ้นหนีสุดชีวิตแต่ว่าสู้แรงไอ้ดำแต่ว่ามิได้สักหน่อย กระโปรงที่สั้นอยู่แล้วช่วงนี้มันยิ่งเปิดอาซ่าจนถึงมองเห็นกกน สี ขาวลายดอก อย่างชัดเจนไอ้ดำมันถกกระโปรงคุณขึ้นไปถึงเอว คุณร้องลั่นเลยมันจับขาคุณถ่างออกแล้วเอาหน้าไปซุกไซร์เนินนูนของคุณอย่างบ้าเลือดไอ้จับขาคุณไว้มันเปลี่ยนหน้าที่ไปหน้าคุณแทน มันบอก “จะช่วยทำให้เงียบเอง.....xxxควรฝังมุกเพิ่มมาขอทดลองใช่หน่อยว่ะ ”มันเอาไอ้ด้ามดำของมันไปจ่อที่ปากคุณบอกอมของมัน คุณสายหน้าหนี มันจับหน้าคุณหันมาแล้วเอาไอ้มุกยัดเข้าไปที่ปากอันน้อยนิด ได้เพียงแค่ครึ่งเดียวปากแถบแหกคุณได้แต่ว่าร้อง มันยังมานะยัดเข้าไปอีกคุณถึงกับสายหัวหนี มันยิ่งเหิมใจยัดเข้าไปอีก มันชักเข้าชักออกได้ครู่หนึ่งสีหน้าท่าทางคุณเริ่มขนคิ้วขมวด เริ่มมีเสียงร้องนิด ผมว่าคุณเริ่มเสียวลิ้นเพื่อนพ้องมันแล้วหละ แต่ว่าอาการคุณยังฟื่นๆๆอยู่ มันเริ่มยัดเข้าเร็วขึ้นๆๆคุณร้องไห้ออกมา มันพูดว่า“ พี่จะออกแล้วน้อง......อ้า.....” มันพ้นใส่เข้าปากคุณ มันบอกให้กลืนเข้าไป คุณได้แม้กระนั้นร้องไห้แต่ว่าในขณะนี้ตอนล่างคุณว่างเปล่า กกนคุณไปกองอยู่ปลายขา ส่วนกระโปรงสั้นฟิตถกไปอยู่ที่เอวแล้วทำให้ผมมองเห็นเนินนูนได้ชัดมากยิ่งขึ้นกว่าเดิม มันช่างงามอะไรเช่านี้ มีขนลำไลโนกใหญ่มาก ไอ้สามมันบอกว่า“กลีบหากแม้ยังใกล้อยู่เลยว่ะ.....เฮ้ยพวกพบของสิงว่ะ....พี่ขอเปิดซิงนะน้อง ”มันเริ่มเอาไอ้ดำน้องมันไปจ่อที่ร่องคุณ ถูๆไถๆครู่หนึ่งแล้วดันเข้า คุณถึงกับผวา แต่ว่าเข้าไปได้หน่อยเดียวถ้าเกิดจะฟิตมากมายมันบากบั่นดันเข้าไปอีกครั้ง คุณถึงกับผวาเฮือก ร้องเสียงหลงดังอื้ออึง มันยัดเข้าไปอีกคุณดิ้นพานเลย คุณวิงวอนมันให้คัดออกมันยิ่งดันเข้าไปอีกจนกระทั่งแทบสุดได้มั้ง มันเริ่มเอามือไปคลำที่น่าท้องคุณเบาๆขึ้นไปจนกระทั่ง ที่น่าอกคุณแล้วเริ่มขย้ำอย่างมันมือน่าอกคุณใหญ่พอสมควร ยังไม่เต็มมือมันเลย มันกล่าวว่า “ได้แต่ว่ามองดูวันนี้หละว่ะ..วัวรตแข็งสูงมือดีว่ะ”คุณร้องอย่าทำฉันกรุณา มันบีบ อีกทั้งขย้ำอย่าสนุกสนานมือแล้วมันดึงเสื้อคุณออกจนกระทั่งกระดุมหลุดมาที่ประตูผมเลยคุณร้องว่าอย่าดังกระหึ่ม

Iamjj โพสต์ 2021-4-16 23:53:25

สนุกครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] คนงานก่อสร้างรุมเยสนักศึกษาสาว