diormas99 โพสต์ 2018-5-17 17:09:26

[เรื่องเสียว] ครูสาวโดนลูกศิษย์หลอกไปรุมเย็ด

เหตุเพราะบ้านผมอยู่ไกลผมก็เลยจะต้องมา เช่าหออยู่ในสถาบัน ซึ่งเป็นหอพักชายล้วน โดยผมอยู่กับเพื่อนฝูงเอกดนตรี แต่ว่าเพื่อนฝูงคนนี้มันไม่ค่อยอยู่ห้องสักมากแค่ไหน เนื่องจากมันจำต้องเดินทางเล่นดนตรีตามงานบรรพชางานสมรส เป็นรายได้เสริม หอที่นี้มีคุณครูเพศหญิงเป็นเจ้าของหอพัก เอ็งชื่อว่า "มาลินี" เอ็งเป็นหญิงหม้ายสามีตายแกมีลูกชาย 1 คน แต่ว่าขณะนี้กำลังศึกษาเล่าเรียนอยู่เมืองนอก คุณครูมาลินี อายุราว 49-50 ปี แต่ว่ายังมองสาวกว่าอายุจริงมากมาย แกมีรูปร่างที่สูงใหญ่ ความสูงราว 165 เซนติเมตร แล้วก็ค่อนข้างจะอวบนิดๆแม้กระนั้นไม่ถึงกับอ้วนบั้นท้ายเอ็งใหญ่มาก กะว่าโดยประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ข้างหน้าอกก็ใหญ่เช่นเดียวกัน ราว35-36 นิ้ว หรือบางครั้งอาจจะเกินด้วยไป มันค่อนข้างจะคล้อยๆนิด เนื่องจากมึงแก่แล้ว ที่สำคัญแกมีผิวขาวมากมาย ขาวแบบที่คนสมัยเก่าพูดว่าขาวราวกับหยวกกล้วย ขนาดแก่ๆอย่างงี้แต่ว่าถ้าหากผู้ใดมองเห็นหุ่นเอ็งแล้วจำเป็นต้องหำลุกทุกคน โดยเฉพาะอย่างยิ่งพวกที่ถูกใจผู้สูงวัย เวลาผมชักว่าวก็เคยแอบคิดถึงหุ่นมึงอยู่เป็นประจำคุณครูมาลินีเป็นกฎระเบียบจัด ใบหน้าเอ็งดุ ไม่เคยยิ้มเลย รวมทั้งในช่วงเวลาที่นิสิตคนไหนกันค้างค่ายามเช้าหอคลิปโป๊พักเอ็งจะตามไปทวงถึงห้องโดยทันทีจนถึงไม่มีผู้ใดกล้าติด แม้กระนั้นมีอยู่เดือนหนึ่ง ผมกำเนิดเอาเงินไปดื่มเหล้าจนกระทั่งหมด ครั้นเมื่อจะยืมเพื่อนร่วมชั้นมันก็ไปเล่นดนตรีบ้านนอกนับเป็นเวลาหลายวัน คุณครูมาลินีก็ทวงรุ่งเช้าทวงเย็น ผมก็ผัดเอ็งไปบ่อยจนถึงเอ็งยื่นคำขาดว่าถ้าหากวันพรุ่งไม่เอามาให้ผมก็ขนเครื่องใช้ออก ไปจากหอพักได้เลย ผมไม่ค่อยสบายใจมากมาย สัญจรหายืมเพื่อนฝูง แต่ว่าก็ไม่มีผู้ใดมีสักคน คืนนั้นผมนอนไม่หลับก็เลยเอาหนังสือโป๊ะออกมาอ่านเล่นแก้เซ็ง อ่านไปอ่านมาก็หำลุกก็เลยสาวว่าวไปด้วยแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดสาวใหญ่เจ้า ของหอพัก กำลังเสียวถึงที่เหมาะถึงกับครางครวญ ซี๊ด..ผกานี...ค่ะ..ขอเย็ดหน่อยนะ ทันทีนั้นมีเสียงเรียกที่ทำให้ผมช็อคเกือบจะหัวใจวาย เมื่อมีเสียงเรียกแบบดุๆ....เอก!!! คุณครูมาลินีนั่นเอง มึงเข้ามาในห้องตอนไหน ผมไม่รู้ตัวเลย คงจะเป็นผมเพียงแค่กดล็อคประตูห้องแม้กระนั้นมิได้ล็อคกลอน ตอนที่คุณครูแกมีกุญแจสำรองอยู่รวมทั้งเลยเปิดเข้ามาได้อย่างไม่ยากเย็น ผมได้แต่ว่าตะลึงงัน เอ็งก็ตะลึงงันกระทั่งตาไม่กะพริบ ครูไวผมยังลุกโด่อยู่เลย ผมอายมากมายแต่ว่าก็เรียกสติคืนกลับได้แล้วรีบไปเอาผ้าที่เอาไว้เช็ดตัวมานุ่งแล้วถามเอ็งไป ว่า "คุณครูไม่ว่างอะไรหรือนะครับ".... มึงพูดว่าจะมาทวงค่าห้องพักจากคุณน่ะสิ ผมตอบว่า "ผมยังติดต่อเพื่อนที่เรียนห้องเดียวกันมิได้เลย ขอเวลาผมอีกสักนิดเหอะนะครับ รู้สึกว่าอีก 2-3วันเขาอาจกลับจากเล่นดนตรีแล้วอาจจะมีเงินจ่ายค่าห้องให้คุณครู" คุณครูมาลินีนิ่งเฉยไปพักหนึ่งแล้วมึงก็ก้มตัวกล่าวขึ้นมาว่า "เมื่อกี้นี้คุณเอ่ยชื่อฉันใช่ไหม" ไม่เคยรู้แกมาไม้ไหน ผมได้แต่ว่าอ้าปากหวออึกอักตอบผิด คุณครูมาลินียิ้มสวยตาเยิ้ม คุณไม่จ่ายค่าห้องก็ได้ แต่ว่าทำอะไรให้ฉันสักนิดสักหน่อยได้ไหม ผมดีใจมากก็เลยกล่าวว่า"อะไรครับผม ผมยินดีทำให้คุณครูทุกๆสิ่งทุกๆอย่างขอให้คุณครูบอกมาก็แล้วกัน" คุณครูมาลินีตอบแบบอายๆว่า"ช่วยให้อาจารย์เป็นสุขหน่อยสิ คุณครูห่างหัวข้อนี้นานแล้ว มองเห็นครูไวใหญ่ของคุณแล้วรู้สึกอยากจัด" ผมได้แต่ว่าอึ้ง แต่ว่าในใจนั้นตื่นเต้นมากมาย ด้วยเหตุว่าหลายคราที่ผมชักว่าวต้องคิดถึงหุ่นของคุณครูมาลินีทุกครั้ง ด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่อวบ และก็ขาวเช่นเดียวกันกับหยวกกล้วยของมึงทำให้ผมหลงใหลมากมาย ผมก็เลยไม่คอยช้ารีบเดินไปปิดประตูใส่กลอนแล้วดึงแกมากอดกับหอมที่ซอกคอ แล้วไซ้ไปทั่วตั้งแต่บริเวณใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ แล้วหลังจากนั้นก็ไปเกาะติดปาก คุณครูได้แต่ว่าครางครวญอู้อี้ ส่วนมือซ้ายของผมอ้อมไปบี้บั้นท้ายผายของเอ็งที่กะว่าราว 40นิ้วเห็นจะได้ ในตอนที่มือซ้ายก็บีบนมที่ใหญ่จนกระทั่งคล้อยของเอ็ง ผมบด
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ครูสาวโดนลูกศิษย์หลอกไปรุมเย็ด