diormas99 โพสต์ 2018-5-18 15:55:05

[เรื่องเสียว] ประสบการณ์ครั้งแลกในการออกรอบสวิงกิ้ง

ผมเป็นเด็กนักเรียน ชั้นมัธยม3 อายุ 14 ในบ้านของผมอยู่กัน 5 คนหมายถึงบิดา แม่ น้า แล้วก็ ผม รวมทั้ง คนรับใช้อีกคน
แม้กระนั้นโดยส่วนมาก ผมจะอยู่กับแม่มากยิ่งกว่า เพราะเหตุว่าธรรมดาแล้ว บิดาไม่ค่อยอยู่บ้าน อยู่ต่างแดนตลอด
ฐานะบ้านผมจัดว่า ฐานะดี ด้วยเหตุว่าบิดาเป็นนักธุรกิจ ที่บ้านก็เลยมีเงินทองจำนวนไม่น้อย แม้กระนั้นบิดาก็ไม่ว่างให้ครอบครัว

แม่ผมก็ไม่ต้องดำเนินการ อยู่บ้านเฉยๆแม่อายุ 36 ซึ่งรูปพรรณสัณฐานของแม่ จัดว่ายังสาวอยู่เลย
แม่รูปร่างดี ทุกรูปร่าง ผิวเนียนนุ่มขาวอมชมพู เนื่องจากมีเชื้อจีน ผมก็เข้าใจเกี่ยวกับเซ็กซ์ในครอบครัวแล้วด้วย
ในบางครั้งผมก็เลยช่วย ตนเองแล้วคิดถึงว่ากำลังเอากับแม่ตนเองอยู่เช่นกัน แม้กระนั้นก็คงจะเป็นไปไม่ได้หรอก
จนตราบเท่าวันนึง..

เวลานี้เป็นตอนเย็นๆราว 6นาฬิกา ธรรมดาบ้านผมอาบน้ำใส่ชุดที่มีไว้ใส่สำหรับนอนตั้งแต่ 5นาฬิกา ปกติ
วันนั้นผม กับแม่ ก็นอนดูโทรทัศน์กันในห้องนอน
'มีหนังมองมั้ย มีแต่ว่ารายการอะไรก็ไม่เคยทราบ' แม่พร่ำบ่นเกี่ยวกับโทรทัศน์ที่ฉายรายการเดิมๆน่ารำคาญๆ
'ไม่เคยทราบอะ ประเดี๋ยวทดลองหาดูห้องน้าโอ๋มองเผื่อพบหนังอะไรน่าดู' น้าสาวของผมเป็นคอหนังคงจะมีหนังอะไรน่าดูในห้อง
วันนี้น้าไม่อยู่ ด้วย ผมก็เลยเดินออกมาจากห้องแล้วเข้าไปในห้องน้าเพื่อหาหนังมอง
ผมไปสะดุด ตากับหนังเรื่องนึง เป็นแผ่น DVD 2แผ่น ปกกับตัวรายละเอียด ก็น่าจะเป็นหนังครอบครัวธรรมดา ซึ่งผมทดลองอ่านมองรายละเอียด จากด้านหลังกล่อง แม้กระนั้นผมก็จะต้องสะดุดตา เมื่อมีความคิดเห็นว่า เรื่องราวเกี่ยวกับเซ็กซ์ด้านในครอบครัว ซะด้วย
แผ่นแรกเป็น Incest ที่เกี่ยวกับแม่กับลูกที่มีเซ็กซ์กัน ส่วนแผ่นลำดับที่สอง เป็น Incest เกี่ยวกับ น้ากับหลาน
ผมมองก็ทราบเลยว่า น้าสาวของผมเซ็กซ์จัด นี่เอง แถมยังพึงพอใจเกี่ยวกับ Incest ด้วย เพราะเหตุว่าถ้าอย่างนั้นคงจะมีโอกาศ
ที่ผมจะได้มีเซ็กซ์กันน้าโอ๋แสนงามผู้นี้ ผมก็เลยได้ไอเดีย เอาหนังประเด็นนี้ไปเปิดให้แม่มองซะเลย ดูซิว่าจะกำเนิดอะไรขึ้น...

ผมจับหนังออกมาแล้วเข้ามาในห้องนอนอีกครั้ง แม่ก็นั่งอยู่บนเตียงรอดูหนังอยู่
'เพราะเหตุใดนานจัง อะ เปิดสิกำลังเบื่อ' แล้วผมก็เปิดกล่องแล้วจับแผ่นแรกออกมาใส่เครื่องเล่น DVD ซะ
เสร็จ แล้วผมก็ขึ้นมานั่งบนเตียงกับแม่ เพื่อรอดูหนัง
ตัวหนังเริ่มดำเนิน เรื่อง รายละเอียดในขั้นแรกก็ปกติ หนังประเด็นนี้เป็นหนังประเทศญี่ปุ่น แม้กระนั้นมีพากษ์ไทย ก็เลยสบายหน่อย
รายละเอียดเริ่มดำเนินไป เรื่องราวก็คือ ลูกชายวัย15 อยู่กับแม่ 2คน และก็เขามีความรู้สึกต้องการแลกคู่นอนมีเซ็กส์กับแม่ตนเอง
ตอน กึ่งกลางเรื่องรายละเอียดเริ่มแจ่มแจ้งขึ้นมาหน่อยแล้ว แม่ผมก็นั่งดูใจเขียนจิตใจจ่อ เสมือนลุ้นว่า ถัดไปจะคืออะไรต่อ
'อ่อ ตัวลูกนี่ ต้องการมีอะไรกับแม่ตนเอง นิ' ผมบอกเปิดขึ้นมา เพื่อจะคุยกับแม่ซักหน่อย

หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ประสบการณ์ครั้งแลกในการออกรอบสวิงกิ้ง