diormas99 โพสต์ 2018-5-19 15:45:46

[เรื่องเสียว] ประสบการณ์คืนสยองของเภสัชสาวขี้เงี่ยน

ต่อในระหว่างที่แล้วครับผม พอเพียงหมอกจูบปากแฟนผมแล้วคว้าตัวอ้อมากอดแต่ว่าอ๋อไม่มีอาการแข็งข้อเลยแม้แต่น้อย หมอกเสมือนเหิมใจไสร้ติ่งหูแฟนผมลงมาที่ใบหู แฟนผมเริ่มนอนหงายเอาหัวมาทางที่พักโซฟา หมอกลงไสร้ซอกคอแฟนผม ในตอนนี้ผมมองเห็นอ้อยอมโอยไม่มีลักษณะของจะดื้อเลย แล้วก็หมอกก็ถอดเสื้อถอดผ้าอ๋อออกและถอดของตนเอง จนถึงหมด ตอนนี้ผมมองเห็นของหมอกเต็มๆใหญ่มากยิ่งกว่าของโอจริงๆมันบอกให้อ้อนอนหงายครั้งนี้ผมมองไม่เห็นเนื่องจากว่าโซฟาบังแม้กระนั้นได้ยินเสียงอ๋อกล่าวว่า พี่หมอกไม่ต้องเลียแล้วอ๋อเสียวเอาอ๋อเถิดนะ (ผมก็ได้ทราบบางสิ่งบางอย่างว่า เพศหญิงเวลาอยากจัดไม่ว่าจะคนเดินดินหรือผู้ดีก็คุมสติมิได้สักคน) และก็ผมก็มองเห็นหน้าหมอกราวกับเสียว หมอกเอาไม่ถึง 2 นาทีก็พูดว่าออกแล้วแล้วชักลงที่ด้านนอกแม้กระนั้นไม่เคยทราบที่แหน่งใดเพราะว่าดูไม่ค่อยชัด ผมนี่ตระหนกตกใจว่าเพราะเหตุไรเจ้าหมอกมันใหญ่ขนาดนั้นเพราะเหตุใดเสร็จเร็วจัง รวมทั้งมันก็ประคองแฟนผมขึ้นมารวมทั้งพูดว่าอ๋อเสร็จไหม แฟนผมผงกศีรษะ แม้กระนั้นผมทราบว่าอ้อยังไม่เสร็จหรอก แล้วก็หมอกก็พูดว่า หมอกสุขสบายที่สุดเลย รวมทั้งนกก็เดินเข้ามา ผมเลยทายใจว่านกคงแอบออกไปดูมิเช่นนั้นไม่มาทันเวลาขนาดนี้หรอก รวมทั้งกล่าวว่าออกไปจับจ่ายซื้อของแป็บนึงเพราะอะไรผมอ้อยุ่งอปิ้งนี้ หมอกพูดว่าถ้าอย่างนั้นขอตัวกลับก่อน อ๋อก็กล่าวว่าเพราะเหตุไรรีบกลับล่ะหมอกพูดว่ารีบไปธุระอ๋อหนังโป๊บอกประเดี๋ยวอ๋อจะไปส่งหมอกบอกช่างเถิด แล้วก็นกก็ถามคำถามว่าไม่เสร็จใช่ไหม อ๋อกล่าวว่าอะไร นกบอกไม่ต้องปกปิดหรอกคนไหนกันแน่ก็รู้ว่าพี่หมอกนี่ ไวไวควิก อ๋อก็ผงกศีรษะ นกกล่าวว่าแล้วยังไง พวกเรามีแนวทางเอาไหม อ๋อบอกไม่เอาหรอกสักครู่ก็หาย นกบอกกล่าวเป็นนางเอกของแบบงี้มันจะหายได้ยังไง อ๋อถามจะช่วยอย่างยังไงล่ะ นกบอกฮั่นแน่แปลว่าต้องการจริงๆอ๋อก็เอามือตีนกเบาๆนกบอกไม่ต้องอายหรอก จะบอกให้ก็ได้ ก็โทรไปเรียกโอมาสิ อ๋อบอกไม่เอาล่ะน่าขยะแขยง อ๋อกล่าวว่าก็มีอีกแนวทาง ของนายสิบกานต้องการทดลองไหม ใหญ่รวมทั้งเอานานด้วยนะ อ๋อบอกไม่เอาหรอก นกบอกอ้อจิบเบียร์สดหน่อยสิ **** Hidden Message *****

Pengaue โพสต์ 2021-2-19 05:54:21

Beerwasin
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ประสบการณ์คืนสยองของเภสัชสาวขี้เงี่ยน