diormas99 โพสต์ 2018-5-20 09:34:51

[เรื่องเสียว] ผมได้เอานักศึกษาสาวจนน้ำแตกคาตูด

สวัสดีนะครับเรื่องของผมเกิดเรื่องที่ผมถูกใจไม่เคยทราบลืม เกิดเรื่องเมื่อครั้งที่ผมยังคงเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง เมื่อโดยประมาณ 2-3 ปีให้หลัง ในขณะนั้นผมอยู่ปี 3 ผมได้เจอกับหญิงสาว ที่มาสร้างประสบการณ์ถูกใจให้ผม คุณเป็นรุ่นน้องปี 1 ที่แผนกผม ชื่อแหม่ม น้องแหม่มเป็นคนงามมากมาย บริเวณใบหน้ารูปไข่ ตากลมโต ขนตายาว จมูกโด่ง ปากอิ่มได้รูป ผิวขาว หน้าใสจนถึงแก้มเป็นสีชมพูอย่างยิ่งจริงๆ (ใบหน้าก็ราวศิลปินสาวสวยคนหนึ่งที่ชื่อพ้องกับคุณนั่นแหละ เรียกว่าคุณเป็นดาวของมหาวิทยาลัยอย่างยิ่งจริงๆ) ผมของน้องแหม่มยาวประบ่า ทำไฮไลต์สีทองคำตามแฟชั่น ชุดเสื้อผ้านักศึกษาที่น้องแหม่มใส่เป็นแบบที่กำลังได้รับความนิยมเป็น เสื้อขนาดเล็กรัดรูปกับกระโปรงสั้นเหนือหัวเข่า ทำให้ผมสามารถดูรูปร่างของน้องแหม่มได้อย่างแจ่มแจ้งอย่างยิ่งจริงๆ รูปร่างของน้องแหม่มนั้น พูดได้ว่าอ้วนบางส่วน รัดตรึงกับชุดเสื้อผ้านักศึกษาที่ใส่ กำลังเหมาะเจาะน่าฟัด ทำให้ผมกำเนิดอารมณ์ทางเพศเสมอ เนื่องจากว่าเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องที่ภาควิชา ทำให้พวกเราจำเป็นต้องวนเวียนมองเห็นหน้าค่าตากันอยู่เสมอๆ เวลาอยู่ที่มหาวิทยาลัยก็ชอบนั่งอยู่โต๊ะใกล้ๆกัน หรือบางคราวก็มีการสนทนาหนังโป๊กันบ้าง จังหวะพวกนี้ผมชอบฉวยโอกาสล่วงเกินคุณทางสายตาอยู่เป็นประจำอาทิเช่น ในบางครั้งเวลาน้องแหม่มเข้ามาสนทนา มีจังหวะที่น้องแหม่มเผลอก้ม ผมชอบแอบดูผ่านคอเสื้อนิสิตของคุณ ผ่านสร้อยทองคำขาวที่รัดติดอยู่ที่คอของคุณ มองเห็นร่องอกขาวเจ้าเนื้ออิ่มแทรกแน่นอยู่ในบราเซียร์ หรือยามที่คุณนั่งอยู่ที่ภาควิชาผมชอบแอบดูต้นขาของน้องแหม่มที่ขาวเจ้าเนื้ออิ่มตัดกับกระโปรงนิสิตสั้นจุดจู๋สีดำของคุณ มีอยู่คราวหนึ่งที่ห้องหนังสือมหาวิทยาลัย ผมนั่งอ่านหนังสือน้องแหม่มไปนั่งอ่านหนังสืออยู่ แล้วบังเอิญชำเลืองไปมองเห็นน้องแหม่มไขว่ห้างอ่านหนังสืออยู่โต๊ะตรงกันข้าม คุณใส่กระโปรงสั้นมาอีกอย่างเดิม ผมเลิกอ่านหนังสือหันมาแอบดูขาของน้องแหม่มโดยทันที ในเวลาที่กำลังเพลิดเพลินจนถึงไอ้หนูของผมตั้งโด่อยู่นั้น น้องแหม่มเปลี่ยนแปลงมานั่งท่าปกติ แล้วก็ความเผลอเรอของน้องแหม่ม หรือบางทีก็อาจจะอ่านหนังสือจนถึงเพลิดเพลิน ขาของน้องแหม่มเบาๆกางออก ผมตื่นเต้นมากมายแล้วแกล้งทำของตกลงใต้โต๊ะ เมื่อก้มตัวเก็บของผมมองดูไปหว่างขาของน้องแหม่ม**** Hidden Message *****

huyasam โพสต์ 2018-5-24 00:48:48

สุดยอดครับ

icicle โพสต์ 2018-8-23 06:40:28

:):):):)

surasakcit โพสต์ 2018-9-8 07:29:30

:):):):):)

nonsound โพสต์ 2018-9-18 23:28:15

:D:D:D:D:D:D

l3oss โพสต์ 2018-11-29 23:31:13

สุดยอด

oho โพสต์ 2019-1-8 20:05:49

ชอบๆ

thairealman72 โพสต์ 2019-5-24 23:18:30

ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ผมได้เอานักศึกษาสาวจนน้ำแตกคาตูด