diormas99 โพสต์ 2018-5-21 10:34:52

[เรื่องเสียว] ครูสาวอยากลิ้มลองความเสียว!!

ผมเองก่อนสมรสเคยตั้งอกตั้งใจไว้ว่า ถ้าหากผมมีภรรยาเวลาใด ผมต้องให้ได้มองเห็นภรรยาผมเอากับเพศชายบุคคลอื่น ผมต้องการมองเห็นคุณโดนเพศชายอื่นรุม ผมตั้งอกตั้งใจไว้ว่าผมกำลังจะกล่าวคะยั้นคะยอกระทั่งคุณยอมจนได้ ผมฝังใจกับประเด็นนี้มาตั้งนานแล้ว ตราบจนกระทั่งได้สมรสมีภรรยาจริงๆผมกลับไม่กล้าพูดหัวข้อนี้ให้เธอได้ฟังด้วยเหตุว่าภรรยาผมคุณเป็นอาจารย์สอนหนังสืออยู่ที่สถานที่เรียนแห่งหนึ่ง ในจังหวัดสระบุรี เป็นสถานศึกษาระดับมัธยม ส่วนผมเป็นทหารอยู่ที่จ.ชลบุรีผมจะขึ้นไปหาคุณในตอนวันหยุดเสาร์-อาทิตย์แค่นั้น ภรรยาผมคุณอาศัยอยู่บ้านน้าชายคุณ ซึ่งน้าชายคุณไปปฏิบัติงานต่างถิ่น สองปีถึงจะกลับ ก็เลยให้ภรรยาผมไปอาศัยอยู่ แม้กระนั้นบอกตามจริงว่ามันไม่สบายที่พวกเราสองคนจำเป็นต้องห่างเหินกันทุกห้าวัน ฉะนั้นภายหลังที่ผมสมรสกับคุณได้ไม่นานภรรยาผมก็ทำเรื่องขอย้ายมาสอนหนังสือที่สถานศึกษาหีใดก็ได้ในเขตจ.ชลบุรีไม่นานคุณก็ได้รับการยินยอมจากกระทรวงฯ ให้ย้ายไปสอนที่จังหวัดชลบุรี แม้จะต่างอำเภอ แม้กระนั้นก็ไม่ไกลจากหน่วยทหารที่ผมดำเนินงานอยู่สามารถเดินทางไปยามเช้าเย็นกลับได้ไม่ทุกข์ยากลำบาก โดยในคำบัญชาให้คุณย้ายตั้งแต่ตอนเดือน ตุลาคม ซึ่งนับเวลาจากในช่วงเวลานั้น คุณมีเวลาสะสางงานที่ค้าง รวมทั้งจะต้องมอบงานให้กับคุณครูที่จะมาสอนแทนคุณ อีกราวหนึ่งเดือน ก็บังเอิญตอนนี้ผมจะต้องไปราชการที่ปราณบุรีหนึ่งเดือน มิได้ขึ้นไปหาภรรยาเลย แม้กระนั้นก็โทรฯคุยกันอยู่ตลอดไม่ต้องการให้คุณเหงาหงอย กระทั่งถึงเวลากลับ ซึ่งเร็วกว่าที่กำหนดไว้ทีแรกหนึ่งอาทิตย์ แม้กระนั้นผมมิได้โทรฯบอกให้ภรรยาทราบ เนื่องจากต้องการให้คุณฉงนใจ ผมกลับไปถึงจังหวัดสระบุรีวันศุกร์ราวๆเกือบจะห้านาฬิกาเย็น ซึ่งถ้าหากตามเดิมเดี๋ยวนี้ภรรยาผมต้องกลับมาจากสถานศึกษาแล้ว แม้กระนั้นวันนั้นคุณยังไม่กลับ ผมเองก็เข้าบ้านมิได้เพราะเหตุว่าลืมกุญแจไว้ที่กองพันตั้งแต่ก่อนไปราชการ ผมก็เลยจำต้องป่ายปีนเข้าทางหน้าต่างข้างหลังบ้านด้วยเหตุว่าผมทราบดีว่ามันเปิดได้อย่างง่ายดาย จากนั้นก็อาบน้ำ สระผม ให้ชื่นบานเพื่อรอภรรยากลับมา ในขณะที่นอนเล่นอยู่บนที่พักผ่อน ผมก็บังเอิญไปมองเห็นแผ่น dvd วางอยู่บนเครื่องเล่น ผมถือขึ้นมามอง มันเขียนว่า “คุณครูสาวร่านสวาท” ซึ่งคงจะควรเป็นหนังโป๊แน่ๆ มีความคิดว่าภรรยาผมคงจะซื้อมา หรือไม่ก็ยืมผู้ใดกันมาดู ผมก็เลยทดลองเปิดมอง พอเพียงภาพปรากฏบนหน้าจอ ผมถึงกับตะลึงงันกับภาพที่มองเห็น ด้วยเหตุว่านางเอกที่กำลังแสดงบทรักใคร่ได้อย่างรุ่มร้อนนั้นไม่ใช่คนใดอื่น คุณเป็นเมียผมเอง ส่วนเพศชายที่กำลังเย็ดอยู่กับคุณนั้นมีถึงห้าคน ซึ่งเท่าที่สังเกตดูจากเค้าหน้าแล้วอายุคงจะไม่เกิน 16-17 ปี **** Hidden Message *****

tonythong โพสต์ 2018-5-22 16:33:58

แจ่มครับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ครูสาวอยากลิ้มลองความเสียว!!