diormas99 โพสต์ 2018-5-21 12:41:03

[เรื่องเสียว] จำไม่เคยลืมเลือนกับ 4 สาวครั้งแรกในชีวิต

ผมชื่อป้อมครับผมอายุ 18 ปี ที่บ้านผมอยู่กัน 4 คน มี บิดา แม่ พี่สาว รวมทั้งผม พี่สาวผมชื่อแป้งแก่กว่าผม 3 ปีพี่สาวผมค่อนข้างจะเป็นคนงามรูปร่างดี แต่ว่าทางบ้านผมค่อนจะเอาจริงเอาจังพอควร พี่สาวผมเองก็นิสัยเป็นระเบียบเรียบร้อยก็เลยยังไม่มีแฟน ส่วนผมก็ได้แต่ว่าแอบเอาหนังโป๊ของสหายมาดู และเสร็จความไคร่ด้วยตัวเอง ซึ่งถ้าเกิดทางบ้านทราบผมคงจะตายแน่ มีเช่นเดียวกันนะครับบากบั่นแอบมองพี่สาวบ่อยแต่ว่าไม่เป็นผลสำเร็จซักครั้งก็ด้วยที่พี่ผมเค้าออกจะรักษาตัวมากมาย พี่สาวผมเค้ามีสหายสนินอยู่ 3 คน ชื่อ แหม่ม, เก๋ และจากนั้นก็ ก้อยขอรับ สวยและก็หุ่นดีทุกคน มีอยู่ 2 คนเป็นแหม่มกับเก๋ ลีลาเปรี้ยวใช้ได้ แต่ว่าเวลาอยู่เฉพาะหน้าบิดามารดาผมเค้าจะกระทำตนเป็นระเบียบ มาท่องเที่ยวที่บ้านก็แต่งตัวเป็นระเบียบ ผมเคยพบในห้างแต่งตัวเปรี้ยวใช้ได้เลยครับผม แล้วก็แล้ววันของผมก็มาถึง มีอยู่อาทิตย์นึง คุณพ่อคุณแม่ผมเค้าจำเป็นต้องไปชนบท 2 วัน ตอนเวลาเช้า เมื่อคุณพ่อกับคุณแม่ผมเริ่มเดินทาง ผมนัดหมายสหายท่องเที่ยวกัน แล้วบอกกับพี่สาวไว้ว่าจะกลับค่ำๆแม้กระนั้นเพียงพอผมออกไปแล้วไอ้เพื่อนพ้องผมมันดันเบี้ยวครับผม ก็เลยจะต้องกลับหีไปอยู่ที่บ้านครับผม ต่อไปนี้ตอนกลับมาถึง บ้านผมล๊อคผมผมจะต้องใช้กุญแจไขเข้าไปเอง พอเพียงเข้าไปในบ้านปรากฎว่าปลอดคนอยู่เลย แม้กระนั้นผมมองเห็นรองเท้าหญิง 3 คู่อยู่ที่หน้าบ้าน ผมก็เลยเดินขึ้นไปข้างบน ก้ได้ยินเสียงคุยกันในห้องพี่สาวผม ผมก็เลยแอบเดินไปดู โชคดีที่พี่สาวผมเค้ามีความรู้สึกว่าผมจะกลับค่ำๆก็เลยไม่ระวัง มิได้ปิดประตูห้องให้สนิท ผมเลยแนบสายตาแอบมอง ปรากฎว่าพวกพี่ๆเค้าเอาหนังโป๊มาดูกัน สงสัยจะเป็นพี่แหม่มหรือพี่เก๋นี่แหล่ะ ตอนแรกๆพี่สาวผมเค้าไม่ยินยอมมอง แม้กระนั้นพี่ 3คนเค้าก็นั่งมองกัน ผมแอบมองเห็นพี่สาวผมมีแอบๆดูบ้าง กระเป๋านหนังแนวเลสเบี้ยนนะครับ แม้กระนั้นมีฉาก ชายหญิง เล็กน้อย มองกันได้ซักพัก พี่แหม่มกับพี่เก๋อาจมีอารมณ์ (ผมเคยแอบได้ยินมาว่าทั้งคู่คน เคยมีคู่รักแล้ว) ก็เริ่มลูบไล้กัน และก็เริ่มลุกลามไปที่พี่ก้อย ซึ่งก็ร่วมด้วย ก็เหลือแค่พี่สาวผม ตอนต้นไม่ยินยอมอย่างเดียว แม้กระนั้นก็พักเดียวครับผม มองเห็นอีกทั้งของแท้ทั้งยังในหนัง แล้วยังโดนเพื่อนพ้องๆรุมอีก กระเจอะกระเจิงเลยขอรับ ในที่สุดมาแก้ผ้ากันหมดอีกทั้ง 4 คน แต่ละคนอย่างที่บอก อีกทั้งงามอีกทั้งหุ่นดี**** Hidden Message *****

noom123 โพสต์ 2018-12-26 23:48:26

:@:@:@:@:@:@

thairealman72 โพสต์ 2019-5-24 23:16:51

ขอบคุณครับ

FaIeRiSoTu โพสต์ 2019-6-28 10:56:42

ขอบคุณครับ

Goguraku โพสต์ 2022-6-17 17:45:38

แจ่มครับ

arrty โพสต์ 2022-6-17 20:39:06

ต่อ ๆๆ

tuchea โพสต์ 2022-8-8 13:37:59

สุดยอด

เผดิม โพสต์ 2022-9-15 14:21:13

สุดยอด

anaconda โพสต์ 2022-10-7 07:05:05

ขอบคุณครับ

Prasong2015 โพสต์ 2023-11-28 21:17:37

สวยงาม
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] จำไม่เคยลืมเลือนกับ 4 สาวครั้งแรกในชีวิต