diormas99 โพสต์ 2018-5-21 13:15:42

[เรื่องเสียว] ผมได้ให้ของขวัญสุดพิเศษกับเธอคนนี้

ผมตามอ่านเรื่องเสียวของสหายๆมาตั้งแต่เรื่องแรกๆผมไม่คิดว่าจะพบผู้ที่มีประสบการณ์เหมือนกันกับผมในเรื่องของfamily sex ซึ่งทำให้ผมกล้าที่จะนำเรื่องของผมมาเล่าสู่กันฟังบ้าง เรื่องของผมกำเนิดในวันแม่ปีให้หลังนี่เอง มันเป็นครั้งแรกในชีวิตของผมที่ได้รับทราบรสเสียวคราวนี้ รวมทั้งผู้ที่สอนให้ผมได้ทราบรสเสียวของผมก็คือ แม่ของผมนั่นเอง ที่บ้านของผมมีกันอยู่เพียงแค่สอง คนแม่ลูกเพียงแค่นั้น แม่แยกทางกะบิดามานานแล้วรวมทั้งเล่าให้ผมฟังอยู่เป็นประจำว่าบิดาของผมไม่เคยทำให้แม่เป็นสุขในชีวิตเลยซักครั้งก็เลยจำต้องแยกทางกันมา แม่ผมปีนี้เพิ่งอายุ35 ส่วนผมพึ่งจะทำบัตรประจำตัวประชาชนมาหมาดๆเนื่องจากว่าพวกเรามีอยู่กันเพียงแค่สองแม่ลูกก็เลยทำให้พวกเรารักกันมากมาย แล้วก็สนิทกันมากมายด้วย ในวันแม่ปีนี้ผมกะจะให้ของขวัญอะไรกับแม่ซักอย่าง ก็เลยไปเลือกจ่ายตลาดมาและก็จัดแจงจะเอาไปให้เช้าตรู่ กะว่าแม่ตื่นมาก็จะได้รับของขวัญจากผมโดยทันที รุ่งเช้าวันนั้นผมตื่นมาตั้งแต่ย่ำรุ่งและก็อาบน้ำแต่งตัวจัดแจงจะไปปลุกแม่เพื่อมารับของขวัญ ผมเดินไปที่ห้องนอนของแม่รวมทั้งเปิดประตูแล้วก็เข้าไปในทันที เวลานั้นผมยังไม่รู้เรื่องว่าแม่กำลังทำอะไรซึ่งมารู้เอาภายหลังนี่เองแม่ผมกำลัง ตกปลาช่วยเหลือตัวเองอยู่กำลังจะเสร็จพอดิบพอดี เพียงพอผมเปิดประตูแล้วก็เข้าไปก็เป็นจังหวะเดียวกับที่แม่ถึงจุดสูงสุดน้ำแตกออกมาจนถึงท่วมจิ๋มพอดิบพอดี แม่สะดุ้งที่ผมเปิดเข้ามาโดยไม่เคาะประตู ผมถามคำถามว่าแม่กำลังทำอะไรอยู่ แม่กล่าวว่าทำสิ่งที่บิดาไม่เคยทำให้แม่น่ะสิ ปัจจุบันนี้ผมเข้าใจดีแล้วว่าแม่ไม่เคยสุขสบายในชีวิตxxxสมรสกับบิดาเลยเนื่องจากว่าพวกเราสนิทกันมากมาย แม่ผมก็เลยไม่ยินยอมหาอะไรมาปกปิดสิ่งที่ผมมองเห็นเลย ผมดูแม่นั่ง นั่งขัดสมาธิบนที่พักผ่อนมีน้ำใสๆไหลออกมาจากจิ๋มเป็นทางหายเข้าไปในร่องตูด ผมมองดูแล้วรู้สึกกำเนิดอารมณ์กระทั่งไอ้หนูของผมแข็งขึ้นมาดันกางเกงตั้งแต่เมื่อใดก็ไม่รู้จัก มารู้สึกตัวก็ในขณะที่แม่ผมเอื้อมมือมาจับของผมพอดิบพอดี“แม่มีความคิดว่า แม่ไม่เคยมองเห็นพวกเราช่วยเหลือตัวเองเลย ใช่มั้ย” “ครับผม ช่วยเหลือตัวเองเป็นที่แม่ทำเมื่อสักครู่ใช่มั้ยขอรับ” “ใช่สิจ๊ะ **** Hidden Message *****

bee22 โพสต์ 2018-7-25 18:48:38

ยอด

noom123 โพสต์ 2018-12-26 23:45:13

:@:@:@:@:@:@
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ผมได้ให้ของขวัญสุดพิเศษกับเธอคนนี้