diormas99 โพสต์ 2018-5-23 17:40:35

[เรื่องเสียว] ครั้งแรกที่ภาโดนลูกศิษย์ตัวดีอึ๊บสุดเสียว

ผมชื่อวิชัยอายุ 45 เมียชื่อเยาวภาอายุ 40 รูปร่างสะดุดตา 37-26-39 ยังไม่มีลูก พวกเราทั้งสองรับราชการเป็นอาจารย์ สอนอยู่คนละจังหวัดสองอาทิตย์ผมจะกลับไปอยู่ที่บ้านคราวหนึ่ง ช่วงหลังคนทางบ้านส่งข่าวคราวมาบอกว่าเมียผมอาจมีอะไรๆกับผู้อื่น ผมมาลองคิดดูมันจะเป็นไปใด้หรือ อายุคุณก็ 40 เข้าไปแล้ว แม้กระนั้นก็จะต้องเห็นด้วยในรูปร่าง เค้าหน้าของคุณเนื่องจากคุณบริหารร่างกายอยู่เป็นประจำ โดยเฉพาะอย่างยิ่งทรวงอกหน้าหัวใจ บั้นเอวคุณก็บึ๊บบั๊บอ้วนผายเชิญชวนให้หลง คุณพูดเก่ง ยิ้มเก่งเบิกบานแจ่มใสแจ่มใส แต่งตัวดึงดูดใจล้ำยุคทำให้มองไม่แก่ ในสถานศึกษาคุณเป็นคุณครูสาวที่เด่นที่สุด ขนาดทราบดีว่ามีผัวแล้วอาจารย์ชายหนุ่มๆยังแอบพอใจเมียผมเลย แม้กระนั้นเว้นเสียแต่ผมแล้วคงจะไม่มีผู้ใดที่ใด้เชยชม แล้วก็ลิ้มรสมองว่าเนินเนื้อภายในคุณเลิศแค่ไหน เมียผมอยู่เฝ้าบ้านผู้เดียวผมจะหาคนทำงานบ้านมาอยู่เป็นเพื่อนคุณก็ไม่เอาคุณบอกกลัวโดนลักขโมยของ ธรรมดาช่วงเวลาเย็นคุณสอนพิเศษผู้เรียน มัธยม5 คนหนึ่งชื่อ อาม เรียนเก่ง รูปร่างสูงใหญ่เพราะเหตุว่าเป็นนักกีฬาบาสเก็ตบอลล์ของสถานศึกษาเมื่อจะมีความรู้สึกว่าคุณมีอะไรกับเด็กคนนี้ก็เหลือเกิน เนื่องจากว่าเด็กคนนี้เป็นศิษย์เมียผมมาตลอดตั้งแต่เปรียญ1ผมมา แจ่มแจ้งก็เมื่อเมียโทรไปถามผมว่าอาทิตย์นี้กลับไปอยู่ที่บ้านรึปล่าว ผมบอกไม่กลับเนื่องจากว่างานเยอะแยะคุณเลยว่าไม่ต้องกลับก็ใด้คุณอยู่ตามลำพังคนเดียวเคยชินแล้วสบายมากมายแล้ววางสายโทรศัพท์ วันศุกร์โชคดีที่มีสหายคุณครูช่วยจัดการงานจนถึงเสร็จ ผมก็เลยนั่งรถยนต์ท่องเที่ยวในที่สุดเดินทางกลับไปอยู่ที่บ้านกว่ากำลังจะถึงบ้านขว้างเข้าไปสองทุ่มเพื่อกำจัดความคลางแคลงใจในคำกล่าวของคนทางบ้าน ผมลอดรั้วข้างหลังบ้านไปยืนซุ่มในสวนใต้ต้นไม้มองดูไปบริเวณมืดมากไปหมด ส่วนข้างในเปิดไฟสว่างจ้าทั้งคู่ชั้น ชั่วครู่หนึ่งไฟในห้องสุขาเปิดขึ้นใด้ยินเสียงในห้องอาบน้ำดังซู่ซ่า..นึกในใจเมียผมคงจะอาบน้ำไม่นานนักเสียงก็เงียบ ในห้องนอนมีแสงไฟของไฟจากโต๊ะแต่งตัวมีความคิดว่าคุณอาจจะเตรียมนอน แต่ว่าจู่ๆก็มีเสียงคนอาบน้ำในสุขาอีก ผมนึกในใจว่าเมียผมคุณคงร้อนจัดเลยลงไปอาบน้ำอีกรอบแล้วเสียงอาบน้ำก็เงียบลง ผมตกลงใจป่ายปีนปีนต้นไม้ห่างจากตัวบ้านราวสามเมตรผมป่ายปีนจนถึงใด้ระดับกับหน้าต่างห้องนอน ครั้นเมื่อพอเพียงแลเห็นภาพในห้องนอนผมถึงกับโคนขาตัวสั่นไปหมด หัวใจเต้นแรง**** Hidden Message *****

TH18 โพสต์ 2018-5-26 20:26:00

เยี่ยม

kagoo โพสต์ 2018-7-3 21:13:20

สวยคับ

ueiboy โพสต์ 2018-7-5 21:08:34

มาดูหน่อยนะ

Brave โพสต์ 2018-10-14 17:29:32

ขอบคุณครับ

l3oss โพสต์ 2018-11-29 23:53:20

Dddfddd
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] ครั้งแรกที่ภาโดนลูกศิษย์ตัวดีอึ๊บสุดเสียว