ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5355|ตอบกลับ: 22

[เรื่องเสียว] แอบดูกันทั้งบ้าน

[คัดลอกลิงก์]
                  เรื่องนี้เกิดขึ้นมานานแล้วค่ะตอนเรียนครูแล้วไปฝึกสอนต่างจังหวัด ไม่บอกนะคะว่าที่ไหนเอาเป็นว่าจังหวัดค่อนข้างชนบทหน่อย ออยได้ไปพักอยู่กับครูใหญ่ของโรงเรียนนั้นแกเป็นหม้ายมีลูกชายอยู่สองคน คนโตไปเรียนเทคนิคในเมืองนานๆจะกลับบ้านซักครั้ง    ส่วนคนเล็กอยู่ ม4  ออยพักอยู่ชั้นบนซึ่งมีอยู่2 ห้องติดกัน ออยอยู่ห้องนึง   ส่วนน้องแมกอยู่อีกห้องนึง    ครูใหญ่พ่อของน้องแมกอยู่ชั้นล่างแกอ้างว่าเดินขึ้นชั้นบนไม่ค่อยไหวอยู่ข้างล่างดีกว่า อยู่มาเกือบเดือนก็ไม่เห็นมีอะไรปกติดี    แต่พอมาระยะหลังรู้สึกออยเห็นสายตาแปลกๆของครูใหญ่ ชอบมองตอนที่ออยนุ่งกระโจมอกไปอาบน้ำชั้นล่าง รู้สึกมันหื่นๆชอบกลพอออยเข้าไปอาบน้ำซึ่งห้องน้ำมันติดอยู่กับห้องเก็บของ    รู้สึกเหมือนกับว่ามีคนแอบดูออยอาบน้ำอยู่       แล้วก็จริงๆด้วยที่ข้างฝามีรุอยู่ขนาดไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ก็สังเกตเห็นได้     ทีแรกออยก็ตกใจเหมือนกัน แต่ก็คิดได้ว่าครูใหญ่คงแอบดูออยอาบน้ำมาหลายครั้งแล้ว ถือว่าเป็นค่าตอบแทนที่ให้ที่อาศัยก็แล้วกัน จากนั้นออยก็รู้สึกแปลกๆอยากโชว์ขึ้นมาทุกครั้งที่อาบน้ำ และก็ทุกครั้งที่ออยอาบน้ำครูใหญ่ก็จะมาแอบดูทุกครั้งเลย     เป็นไงล่ะเรื่องของออยมันส์ไหม๊ล่ะถ้าอยากฟังเรื่องโชว์ของออยมันส์ๆอีก ก็อ่านต่อเลยค่ะ   ก็เรื่องลูกชายของครูใหญ่อีก 2คนไงล่ะ ใช่ย่อยที่ไหนกัน น้องแมกลูกชายคนเล็กก่อนนะ   เห็นติ๋มๆใส่แว่นเหมือนคนคงแก่เรียน  ออยได้สอนการบ้านให้อยู่บ่อยๆสายตาไม่ค่อยจะอยู่เป็นสุข ลอบแอบมองคอเสื้อเห็นนมของออยอยู่บ่อยๆยิ่งวันไหนออยนุ่งขาสั้นอยู่บ้านด้วยแล้ว น้องแมกจะอ้อนเป็นพิเศษพี่ออยครับสอนการบ้านให้ผมหน่อยผมเรียนไม่รู้เรื่องครับ   หาเรื่องมาอยู่ใกล้ๆเราแน่ๆ   คราวนี้มองลอดแว่นเลย ทั้งนมทั้งเนิน ขาสั้นที่ออยใส่มันก็รัดๆเห็นโหนกนูนชัดมากๆ คนเรียนคนสอนใจไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย เจ้าแมกตัวแสบนึกว่าแค่แอบๆมองๆแวบๆแวมๆ  เห็นบ้างไม่เห็นบ้าง ความลับก็ถูกเปิดเผยในวันแข่งกีฬาสีของโรงเรียน ออยต้องกลับมาเอาของที่บ้านพอถึงบ้านเห็นมีรองเท้านักเรียนอยู่4-5คู่  สงสัยเป็นเพื่อนของน้องแมกแน่ๆมามั่วสุมแอบมาซ่อนอยู่ที่บ้านนี่เอง ทีแรกออยจะเรียกอยู่แล้วถ้าบังเอิญไม่ได้ยินเสียงซีดซาดซะก่อนอะไรกันนะ ออยก็เลยย่องอย่างเงียบๆเข้าห้องของออยที่อยู่ติดกัน     พี่ออยๆๆๆๆๆๆ เอ๊ะทำไมเรียกชื่อเรานะออยพยายามหารูที่จะแอบดูในห้องของแมก แล้วก็เจออยู่รูนึงจนได้ออยรีบแนบเข้าไปดูทันที แทบช๊อคไม่คิดว่าจะเจอจังๆแบบนี้ ผู้ชาย5คนแก้ผ้ายืนชักว่าวอยู่เบื้องหน้ามีหนังสือโป๋ รูปผู้หญิงเปลือยเห็นหมดทุกอย่าง ออยแอบดูจน5หนุ่มเสร็จกิจจนหมดทุกคนหอบกันแหกๆ คงจะเหนื่อยกันล่ะซิสำหรับตัวออยน่ะเหรอเสร็จเรียบร้อยไป2ทีแล้ว ออยไม่อยากจะปิดบังค่ะออยได้เสียกับแฟนที่กรุงเทพฯตั้งหลายครั้งแล้ว ตอนนี้ก็ห่างๆไปหน่อยเพราะอยู่ไกลกันอยากเหมือนกันแหละ ออยจะรีบแอบย่องๆกลับก่อนที่น้องแมกและเพื่อนๆจะรู้ แต่ก็ได้ยินเสียงคุยกันอีก    เฮ้ย..อยากดูของจริงไหม๊วะถ้าอยากดูคืนนี้โว้ย    พี่ออยแสนสวยของกูเอง พี่กูนอนแก้ผ้าทุกวันเลยว่ะ        จริงๆหรือวะ แฮ่ะๆ แค่นุ่งกางเกงในตัวเดียวนอนเท่านั้นเองแหละออยได้ยินเท่านั้นก็รีบเพ่นแนบเลย พอตกกลางคืนยิ่งรู้ว่าจะมีคนมาแอบดูเรานอนแก้ผ้ายิ่งตื่นเต้นใหญ่เลย พวกน้องแมกจะแอบดูเราตรงไหนหน๊า  เจอแล้วตรงช่องลมด้านบนนี่เองแต่ก็สูงอยู่พอสมควร คืนนี้ออยใส่กางเกงในแบบจีสติงบางๆสีแดงนอน   ออยไม่ชอบใส่อะไรตอนนอนอยู่แล้วมันเกะกะ ออยเปิดไฟนอนทุกวันเพราะออยกลัวผีค่ะแต่ออยก็ใส่ผ้าปิดตานอนเพราะนอนไม่หลับ   แต่วันนี้ออยทำผ้าปิดตาชนิดพิเศษคือใช้ผ้าสีบางๆ เวลาปิดตาคนอื่นไม่เห็นตาเราแต่เราเห็นคนอื่นได้ชัดเจน    ออยนอนรอเยิ้มแล้วเยิ้มอีกจน4ทุ่มได้ยินเสียงห้องน้องแมกลากเก้าอี้เบาๆ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อส่วนตัวกับคู่สวิง หรือ ดูรูปลับๆของสมาชิก คุณต้องสมัคร VIP ก่อนคะ กดแอทไลน์ด้านล่างเพื่อสมัคร
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2020-4-11 13:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2020-4-23 22:43:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากไปแอบดูมั่ง
โพสต์ 2020-6-20 03:17:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากครับ เด็ดจริงๆ
โพสต์ 2020-12-4 02:22:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ
โพสต์ 2022-10-7 18:13:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2022-10-11 08:52:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ
โพสต์ 2022-10-16 17:20:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

พื้นที่สำหรับคน ชอบโชว์ โชว์นม โชว์หี โชว์ควย ของแฟน ของเมีย หรือผัวของคุณ คุณมาถูกที่แล้วคะ

GMT+7, 2024-5-20 13:33 , Processed in 0.044138 second(s), 15 queries .