chaiyo500 โพสต์ 2020-4-5 22:29:00

[เรื่องเสียว] เมียอยากสวิง

ผมเป็นคนนึงที่ชอบสวิงอยู่บ่อยๆแต่ปิดเป็นความลับไม่ค่อยมีใครรู้ มีอยู่ครั้งหนึ่งไปประชุมต่างจังหวัด อาทิตย์นึงแน่ะคิดถึงเมียจัง แต่ไม่รู้ว่าเมียจะคิดถึงเราหรือเปล่า คงไม่มั้งเพราะผมปล่อยตามสบาย ไปหาผัวน้อยได้ไม่ห้ามเห็นกระดี๊กระด๊าอยู่ คงจะเพลินไปเลยล่ะเห็นมีผัวเก็บอยู่หลายคนเหมือนกันแต่ละคืนพวกผมก็ใช่ย่อยอยู่เหมือนกันกินเหล้าเคล้านารีพาเด็กออฟออกไปบ้างบางทีก็2-3คน ก็ห้องเดียวกันนั่นแหละ คู่ใครคู่มันพวกผมมันไม่ค่อยอายกันอยู่แล้ว   เฮ้ย.ไอ้หนุ่มมึงยังไม่มีเมียเหรอว่ะเห็นมึงออฟเด็กมาทุกวันเพื่อนคนหนึ่งมันถามผมมีทำไม๊เกะกะ ไม่มีอิสระ ผมโกหกมันไป    ความคิดสวิงแวบขึ้นมาในสมองทันที   ผมแอบโทร.ไปหาเมียผมให้มาหาด่วนพี่หาผัวให้เธอได้2-3คน เอาไหม๊ล่ะ   แหมกำลังอยากอยู่พอดีเลยตกลงผมก็วางแผนให้มาเย็นนั้นสถานที่นัดพบที่............แล้วทำแกล้งไม่รู้จักพี่นะเพื่อความมันส์    คืนนั้นผมกับเพื่อนก็ไปฉลองอีกตามเคยเพราะว่าเป็นวันสุดท้ายแล้วทุกคนดื่มกันหนักๆทั้งนั้นยกเว้นผมเพราะว่าคืนนี้มีอะไรเด็ดๆ เพราะผมนัดกับเมียไว้แล้วแต่ว่าไม่ยักกะมาซักทีเริ่มจะเมาๆแล้วนะเนี่ย    เฮ้ย..กูยังหาเด็กเด็กไม่ได้เลยว่ะ   เพื่อนผมคนนึงกำลังได้ที่   กูก็หาอยู่เหมือนกัน   สงสัยวันนี้คนเยอะเด็กๆก็เลยถูกจองกันหมดแถมยังเมาๆได้ที่กันอีกสาวๆที่ไหนอยากจะไปกับคนเมาล่ะ    มาแล้วสาวแสนสวยแต่งตัวจี๊ดอีกต่างหาก ขาสั้นเสื้อสายเดี่ยว ตรงสเป็กพวกผมเลยเมียผมเองผมขยิบตาให้รู้กันมันยังไม่เห็นเมียผมซักคนเมียผมก็เลยเดินมาใกล้ๆแกล้งชนไอ้ม้าเพื่อนผมขอโทษค่ะ   ทุกคนหันมองเป็นตาเดียวกันว้าว...น้องสาวคนสวยจะไปไหนจ๊ะนั่งกะพี่หน่อยซิ   ไม่ได้หรอกค่ะคืนนี้หนูไม่ว่างแล้วพรุ่งนี้พวกพี่มากันใหม่นะคะ   เสียงออดอ้อนควยดีจังว่าแล้วเมียผมก็ค่อยๆเดินออกไป   แผนสูงจริงๆ หลอกให้อยากแล้วจากไป.......................แหมถูกสเป็คกูว่ะถ้ากูชวนได้นะ หุ่นยังงี้กูเย็ดทั้งคืนเลยว่ะขอกูต่อด้วยคนนะ กูก็ชอบเหมือนกันดูนมซิใหญ่น่าบี้เต็มมือดีจัง   ขาวจั๊ว น่าเจี๊ยะว่ะ   ควยกูแข็งอยากผสมพันธุ์แล้วโว้ยว่าเข้านั่น ผมฟังเพื่อนๆมันวิจารณ์เมียผม แล้วปลื้มจัง...เฮ้ยไอ้หนุ่มมึงไม่สนใจมั่งเหรอว่ะหุ่นน่าฟัดยังงั้นน่ะ   กูกำลังคิดอยู่ว่าทำยังไงถึงจะได้ซักที   แหมมึงนี่เงียบๆ เอาจริงโว้ย   เราลองไปทาบๆดูหน่อยซิ เผื่อได้ผล ตอนนี้นั่งอยู่คนเดียวสงสัยรอผัวอยู่มั้งเอาเลยๆด้านได้อายอดโว้ยเพื่อนไอ้หลอรับอาสาไปชวนมา กูเองๆคารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรองโว้ย   ว่าแล้วไอ้หลอก็เดินไปคุยกับเมียผมซักพักนึงแล้วก็เดินมากับเมียผม เก่งจริงๆว่ะไปหลอกน้องเขามาได้ยังไงวะ   น้องเค้าบอกว่ารอเพื่อนอยู่ยังไม่มาซักทีกูก็เลยชวนน้องเขามาโต๊ะเราก่อน คุยเป็นเพื่อนกันหน่อย พวกพี่มาประชุมพรุ่งนี้ก็กลับกันแล้ว   หลังจากนั้นความเป็นกันเองก็มาเรื่อยๆมีพูดสองแง่สองง่ามบ้าง ก็เฮกันไปเมียผมก็เริ่มอ้อแอ้ สงสัยเมาดิบ   ไปอยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อยซิพี่กลัวผี   หนูกลัวผีจับหัวมากกว่ามั้งเฮ.....ใจถึงดีแท้เมียกู    พวกพี่อยู่กันหลายคนไม่เหงาหรอกหนูจะเป็นส่วนเกินของพวกพี่น่ะซิน่าๆๆๆนะไอ้หลอมันอ้อนน่าดูหนูไม่เอาหรอกพวกพี่อยู่กันหลายคน   กลัวโดนปล้ำเหรอจ๊ะ   จริงไม่กลัว กลัวไม่จริง พวกพี่จะสู้หนูไหวเหรอจ๊ะ........... หนูอึดนะจะบอกให้   ได้เสียๆสบประมาทกันนี่หว่า ไปกันเถอะใกล้ปิดร้านแล้ว เมียผมก็ถูกหิ้วกลับโรงแรมตามระเบียบ   มีผม ไอ้ม้า ไอ้หลอ แล้วก็ไอ้เปี๊ยก 4 คนเมียผมบานแน่คืนนี้      ไอ้หลอวางเมียผมลงบนเตียงรีบฟัดทันทีกลัวคนอื่นแย่งมั้ง ขอกูก่อนโว้ยกูเป็นคนชวนมาได้ว่ะ   พี่ๆๆๆเบาๆก่อนเดี๋ยวช้ำหมดทีละคนก็ได้ไม่ต้องรีบร้อน คืนนี้หนูอยู่ทั้งคืนแหละไอ้หลอถอดเสื้อถอดกางเกงของเมียผมออก โอ้โหเห็นตัวเล็กๆ หีโคตรใหญ่เลยหมอยก็ดกดำไม่ซอยออกมั่งเลย มาม๊ะให้พี่ซอยให้ซะดีๆ ว่าแล้วมันก็ก้มลงไปเลียหีเมียผม แผล๊บๆๆๆๆๆจ๊วบๆๆๆๆส่วนไอ้ม้า ไอ้เปี๊ยก ก็ไวทายาทก้มไปดูดนมเมียผมคนล่ะข้าง เหลือที่ให้กูมั่งซิโว้ยเพื่อน ผมตะโกนออกไปเพื่อความแนบเนียนมึงอยากช้าเองต่อคิวโว้ย ใครดีใครได้ก่อนว่ะผมก็ก้มลงไปจูบเมียผมไซ้ซอกคอ จุดอ่อนของเมียผมอยู่แล้วไม่มีใครรู้หรอกนอกจากผมคนเดียว ผมเห็นเมียผมยิ้มอย่างมีความสุขหอมแก้มผม 1 ที แถมยักคิ้วให้อีกต่างหากเมียผมร้องอุบ....เป็นอะไรวะผมผละขึ้นมาดู ไอ้หลอน่ะซิ มันกำลังซอยยิกเลยควยมันดำแผล็บมุดเข้ามุดออกในรูหีของเมียผม ส่วนเพื่อนผมอีก 2 คน แม่งแก้ผ้า ควยตั้งเด่ ทั้งคู่ไวจริงๆนะเพื่อนกู   ไอ้หลอมันกระแทกถี่ยิบเสียงดังป๊าบๆๆๆๆ เมียผมก็ร้องเสียงหลงเหมือนกันซักพักไอ้หลอก็เสร็จสิ้นการเย็ดเป็นคนแรก ไอ้ม้ามึงต่อกู ควยมึงใหญ่กว่าใคร เดี๋ยวหีหลวมซะก่อนเออจริงด้วยไอ้ม้ามึงคนสุดท้ายก็แล้วกัน ผมก็บอกไปอย่างนั้น อะไรวะ มีควยใหญ่ผิดด้วยเหรอวะ ไอ้เปี๊ยกมันยกขาเมียผมขึ้นสองข้าง แล้วสอดควยเข้าไปแบบเนิบๆ แหมนิ่มนวลจริงนะมึงเร็วๆเข้ามีคนต่อคิวรออยู่ไอ้เปี๊ยกไม่รอช้ามันรีบกระเด้าผับๆๆๆๆซีดๆๆๆๆอุยๆๆๆๆเสียวควยจังโว้ย.........หีน้องมันตอดดีจังเลยแป๊บเดียวไอ้เปี๊ยกก็ไปไม่รอด กอดเมียผมกลมดิ๊กไม่ยอมปล่อยเลย มันแช่ควยของมันไว้อย่างนั้น   ไอ้ม้าก้มไปลากตัวไอ้เปี๊ยกออกจากเมียผม   ไม่ไหวแล้วโว้ย ไอ้หนุ่มควยกูแข็งเต็มที่แล้วว่ะ จะระเบิดอยู่แล้วกูขอแซงคิวก่อนนะเพื่อนผมก็อยากให้เป็นอย่างนั้นแหละแต่ก็ต้องเล่นละครหน่อยอะไรว่ะเป็นงี้ได้ไง   เออๆๆๆมึงตามสบายเลยเพื่อน    ขอบใจว่ะไอ้ม้ามันไม่พูดพล่ามทำเพลง จับควยมันยัดเข้าไปในร่องหีทันที แล้วกระแทกไม่ยั้ง ผับๆๆๆๆ เมียผมร้องว้าย....เบาๆหน่อยพี่เดี๋ยวหีหนูมันฉีกหมดแต่ก็เสียวจัง คับแน่นหีไปหมด   เอาเลยพี่แรงๆได้เลย ตอนนี้มันส์แล้วล่ะเมียผมส่ายหีเด้งสู้ไอ้ม้าเต็มที่   ไอ้ม้าก็ไม่เบา มันเย็ดเสียงดังลั่นทั้งเสียงเตียงอี๊ดอ๊าด เสียงคน ร้องกันระงม อย่างมีความสุข ก่อนจบไอ้ม้ามันกดควยมันเต็มที่เสียวจังเลยน้อง หีน้องมันคับฟิตดีจังพี่ขอเบิ้ลนะจ๊ะ    พอผมได้ยินไอ้ม้ามันขอเบิ้ลผมรีบร้องห้ามมัน เฮ้ยกูยังไม่ได้เย็ดเลยโว้ย ยังไม่ครบคนเลยไอ้ม้ามันถอนควยมันออกอย่างไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่แต่ก็ต้องทำตาม เดี๋ยวพี่มาใหม่นะจ๊ะน้องหีใหญ่ ว่าเข้านั่น   ตาผมมั่งล่ะเป็นไงจ๊ะเมียจ๋า มันส์ไหม๊ล่ะ   โอยพี่สุดๆจริงๆเลยล่ะเดี๋ยวมีต่ออีกเหรอพี่อ้าวก็น้องบอกว่าจะอยู่ทั้งคืนไม่ใช่เหรอเต็มที่เลยจ๊ะตามสบายพี่จะคอยดูอยู่ก็แล้วกันนะ   เฮ้ย..อย่าเอาแต่คุยกันกูรอต่อรอบสองแล้วนะเพื่อน   แล้วคืนนั้นเมียผมก็โดนเข้าไปหลายยกผมหลับตอนไหนก็ไม่รู้พอตื่นขึ้นมาก็เห็นไอ้ม้ามันนอนกอดเมียผมอยู่บนเตียงแหมกอดกันแน่นเลยนะสงสัยเมียผมจะชอบไอ้ม้าเป็นพิเศษก็มันควยใหญ่นี่หว่า    มันตื่นแล้วผมเห็นไอ้ม้ามันก้มลงมาเลียที่หีของเมียผมมันเลียอยู่ตั้งนาน จนเมียผมเริ่มขยับตัว เสียวจังเลยพี่จะเอาอีกแล้วเหรอก็หีของน้องมันน่ารักนี่นา มันโหนกนูน ใหญ่เบ้อเริ่มเทิ่มเหมาะกับควยพี่เป็นที่สุดน้องก็ชอบควยพี่จ๊ะมันใหญ่คับแน่นจริงๆเลย   สองคนมันคุยกันกระหนุงกระหนิง หมั่นใส้จังผมแกล้งหลับดูมันต่อไปไอ้ม้ามันขึ้นทับเมียผมอีกแล้ว ค่อยๆๆกระดิ๊บๆๆๆๆค่อยๆสาว   แรงขึ้นๆๆๆๆ    มันจับเมียผมอุ้มขึ้นจากเตียง ตัวมันใหญ่ส่วนเมียผมตัวเล็กนิดเดียวเมื่อเทียบกับมัน   ท่าลิงอุ้มแตงนี่หว่ามันอุ้มเมียผมไปรอบห้อง ส่วนควยของมัน ก็ซอยอยู่ในหีของเมียผมเสียวจังโว้ย......เฮ้ยตื่นๆๆๆๆพวกมึงตื่นๆได้แล้ว มาดูกูโชว์หน่อย ไอ้หลอ ไอ้เปี๊ยกก็ค่อยๆตื่นเฮ้ย ท่าเด็ดเลยนะมึงเฮ ..เฮ.... พวกเราเชียรกันใหญ่   ไอ้ม้ามันได้ใจมันดันควยของมันถี่ยิบผับๆๆๆๆออกๆๆๆแล้วโว้ย...เพื่อน   เดี๋ยวกูขอล้างหน้าไก่ต่อนะเพื่อนกว่ากิจกรรมผสมพันธุ์ จะเสร็จสิ้น ก็สายโด่งเมียผมก็ขอตัวกลับเห็นเดินขาถ่างๆๆออกไป   เยี่ยมเลยว่ะ เย็ดมันส์จริงๆอยากเจออีกว่ะ อ้าวลืมขอเบอร์ไว้ ด้วย อดกัน ไม่เป็นไร วันหน้าค่อยหากันใหม่นะโว้ยเพื่อน   ผมก็แอบยิ้มอยู่ในใจคงไม่มีอีกแล้วล่ะเพื่อนเอ๋ย เดี๋ยวความแตก ครั้งเดียวก็เกินพอแล้ว...สำหรับเพื่อนกลุ่มนี้นะ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: [เรื่องเสียว] เมียอยากสวิง